Disgrifiad
Rhagymadrodd
Papur Swmp Meinwe Wyneb
Echdynnu Papur Meinwe Wyneb ar y wal-wedi'i osod ar y gwaelod
Meddal, gwydn, amsugnedd
Dim llwch
Manylebau
| Paramedr | Manyleb |
|---|---|
| Enw Cynnyrch | Papur Swmp Meinwe Wyneb |
| Deunydd | Mwydion Pren Virgin |
| Math o Gynnyrch | Meinwe Pecyn Meddal |
| Ply | 4 Ply |
| Nifer Taflen | 1000 o Daflenni (250 tyniad) |
| Pwysau Cynnyrch | 240 g |
| Maint Taflen | 128 × 180 mm |
| Maint Pecyn | 22.5 × 13 × 9 cm |
| Math Gwead | Gyda Phatrwm |
| Lliw | Gwyn |
| persawr | Dewisol |
| Cryfder Tynnol | Cryfder Uchel Gwlyb a Sych |
| Math Pecynnu | Pecyn Meddal |
| Gwasanaeth OEM | Ar gael |
| Cais | Aelwyd, Masnachol, Lletygarwch |
Manylion Cynnyrch

Deunydd: 100% mwydion pren crai
Haen: 4 ply
Yn tynnu: 1000 o ddalennau (250 yn tynnu)
Pwysau / pecyn: 240g
Maint dalen: 128 * 180mm
Maint Pecyn: 22.5 × 13 × 9 cm
Nodweddion
Ein Manteision
1.OEM, ODM ar gael.
Ymateb 2.Timely.
3.Ardderchog ar ôl-gwasanaeth gwerthu.
4.Our cynhyrchion yn angenrheidiau bywyd, nid tymhorau slac, cost isel a'r pris yn deg.
5 "Ansawdd yn gyntaf" athroniaeth busnes.
6.300,000 gweithdy dosbarth.
Samplau 7.Free ar gael, mae angen i'r cleient dalu'r cludo nwyddau.
Ein ffatri
Mae gan y ffatri sawl llinell gynhyrchu, warysau cynnyrch gorffenedig, warysau materol, a labordai Ymchwil a Datblygu.

Ein Tystysgrifau
Ardystiad: ISO9001, CE, FDA, ISO14001, OHSAS18001 ac ati

FAQ
C1.Beth yw eich MOQ?
A1:DIAPER BABANOD: Cynhwysydd 1 * 40'HQ gyda 4 maint cymysg neu gynhwysydd 1 * 20FT gyda 2 faint yn gymysg
DIAPER OEDOLION: Cynhwysydd 1 * 40'HQ gyda 2 faint cymysg neu gynhwysydd 1 * 20FT gydag 1 maint.
NAPKIN IECHYDOL: 1 * 40HQ gyda 2 faint cymysg neu gynhwysydd 1 * 20FT gydag un maint yn gymysg.
Q2.What's eich gallu cynhyrchu?
A2: DIAPER BABANOD:58*40HQ/mis DIAPER PANTS BABI:70*40HQ/mis
DAIPER OEDOLION: 60*40HQ/mis DIAPER PANTS OEDOLION: 29*40HQ/mis
C3.Beth yw'r dyddiad cyflwyno?
A3:Tua.15-30 diwrnod ar ôl cael eich blaendal.
C4.Beth yw'r telerau talu?
A4:Blaendal o 30% gan T/T, balans yn erbyn copi o BL.
NAPKIN IECHYDOL: 1 * 40HQ gyda 2 faint cymysg neu gynhwysydd 1 * 20FT gydag un maint yn gymysg.
Q2.What's eich gallu cynhyrchu?
A2: DIAPER BABANOD:58*40HQ/mis DIAPER PANTS BABI:70*40HQ/mis
DAIPER OEDOLION: 60*40HQ/mis DIAPER PANTS OEDOLION: 29*40HQ/mis
C3.Beth yw'r dyddiad cyflwyno?
A3:Tua.15-30 diwrnod ar ôl cael eich blaendal.
C4.Beth yw'r telerau talu?
A4:Blaendal o 30% gan T/T, balans yn erbyn copi o BL.
Tagiau poblogaidd: papur meinwe wyneb swmp, Tsieina cyflenwyr papur meinwe wyneb swmp, ffatri



