Rhagymadrodd
Papur Meinwe Wyneb Cyfanwerthu, gwneuthurwr Papur Meinwe Wyneb
Deunydd: 100% mwydion pren crai
Mae strwythur meinwe 4-ply yn gwella amsugno dŵr a gwydnwch tra'n cynnal meddalwch.
Yn addas ar gyfer sychu dyddiol, tynnu colur, a chymwysiadau croen sensitif.
Manylebau
| Enw Cynnyrch: | Pecyn Meddal Papur Meinwe Wyneb |
| Deunydd: | Mwydion pren virgin |
| Maint Taflen: | 175*175mm |
| Haen: | 4ply |
| Yn tynnu: | 400 tudalen (100 tyniad) |
| Persawr: | N/A |
| MOQ: | 1 X cynhwysydd 40 troedfedd |
| Pwysau/pecyn: | 143g |
| Maint Pecyn: | 17.5x9x7cm |
| Pecyn: | 8 pecyn / bag trin, 5 bag handlen / carton |
Manylion Cynnyrch

Papur Meinwe Wyneb
Pecyn meddal gyda dyluniad hawdd ei rwygo i ffwrdd
Gyda Phatrwm
Heb Fragrance
Nodweddion

Ein Manteision
1.OEM, ODM ar gael.
Ymateb 2.Timely.
3.Ardderchog ar ôl-gwasanaeth gwerthu.
4.Our cynhyrchion yn angenrheidiau bywyd, nid tymhorau slac, cost isel a'r pris yn deg.
5 "Ansawdd yn gyntaf" athroniaeth busnes.
6.300,000 gweithdy dosbarth.
Samplau 7.Free ar gael, mae angen i'r cleient dalu'r cludo nwyddau.
Ein ffatri
Mae gan y ffatri sawl llinell gynhyrchu, warysau cynnyrch gorffenedig, warysau materol, a labordai Ymchwil a Datblygu.

Ein Tystysgrifau
Ardystiad: ISO9001, CE, FDA, ISO14001, OHSAS18001 ac ati

FAQ
C1.Beth yw eich MOQ?
A1:DIAPER BABANOD: Cynhwysydd 1 * 40'HQ gyda 4 maint cymysg neu gynhwysydd 1 * 20FT gyda 2 faint yn gymysg
NAPKIN IECHYDOL: 1 * 40HQ gyda 2 faint cymysg neu gynhwysydd 1 * 20FT gydag un maint yn gymysg.
Q2.What's eich gallu cynhyrchu?
A2: DIAPER BABANOD:58*40HQ/mis DIAPER PANTS BABI:70*40HQ/mis
DAIPER OEDOLION: 60*40HQ/mis DIAPER PANTS OEDOLION: 29*40HQ/mis
C3.Beth yw'r dyddiad cyflwyno?
A3:Tua.15-30 diwrnod ar ôl cael eich blaendal.
C4.Beth yw'r telerau talu?
A4:Blaendal o 30% gan T/T, balans yn erbyn copi o BL.
Tagiau poblogaidd: papur meinwe wyneb mawr, Tsieina cyflenwyr papur meinwe wyneb mawr, ffatri


